Để cứu đứa em gái bị bệnh nặng của mình, Kusakabe Makoto buộc phải "mỗi ngày giết một người". Từ đây, câu truyện về sự đấu tranh tâm lý xoay vần giữa tội ác và trừng phạt của cậu, bắt đầu! tham gia nhóm : https://www.facebook.com/groups/2715467331818090
1 thằng giết người vô tội được toại nguyện và chẳng có sự trừng phạt nào??
1 con nhỏ sống nhờ tội ác và vẫn thảnh thơi sống
Vậy là kết thúc vòng lặp rồi đúng không nhỉ ? "Vòng lặp đã không hề đóng lại", câu này nghĩa khó hiểu quá.